देशहितासाठी नागरिकांचा राग सहन करावा लागतो : पंतप्रधान

20 Dec 2019 13:59:40


modi_1  H x W:


नवी दिल्ली : "देशासाठी काम करताना एखाद्याच्या प्रचंड रागाचा सामना करावा लागतो, बर्‍याच लोकांच्या असंतोषाचा सामना करावा लागतो आणि अनेक आरोपांतून जावे लागते. आम्हाला सर्व प्रकारच्या आरोपांमधून जावे लागणार आहे. परंतु हे शक्य आहे कारण ते देशहितासाठी आहे." असे वक्तव पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी केले. ते '१०० इयर्स ऑफ असोचेम' (असोसिएटेड चेंबर्स ऑफ कॉमर्स अँड इंडस्ट्री ऑफ इंडिया) ' या कार्यक्रमामध्ये बोलत होते. येथील लोकांना संबोधित करताना पंतप्रधान मोदी म्हणाले की,"असोचेमने आज एक महत्त्वाचा टप्पा ओलांडला आहे. १००वर्षांचा अनुभव खूप मोठा भांडवल आहे. मी असोचेमच्या सर्व सदस्यांचे या महत्त्वपूर्ण चरणात अभिनंदन करतो आणि त्यांचे अभिनंदन करतो."



 

 



भाषणात पंतप्रधान म्हणाले की
,"७० वर्षांची सवय बदलण्यास वेळ लागतो. पाच ट्रिलियन डॉलरच्या अर्थव्यवस्थेची चर्चा अचानक झाली नाही. गेल्या पाच वर्षांत देशाने स्वत: ला इतकी बळकटी दिली आहे की अशी उद्दिष्टे निश्चित केली जाऊ शकतात आणि हे ही साध्य करता येईल."



पीएम मोदी म्हणाले की
,"मी या कार्यक्रमाशी संबंधित सर्व लोकांना, विशेषत: एमएसएमई क्षेत्राशी संबंधित लोकांना अभिनंदन करतो. मी सर्वांना २०२० च्या शुभेच्छा देतो आणि मला आशा आहे की आपणा सर्वांनी आपल्या सर्व उद्दिष्टांची जाणीव करुन दिली आहे."

.

Powered By Sangraha 9.0